Xem ngày cưới đẹp trong năm 2013 | Page 3

Thảo luận trong 'Chọn ngày cưới' bắt đầu bởi Kate Phùng, 17/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Đăng ngày 16/4/13 #41

duy hoàng

Số bài viết: 1
    Chào Kate,
    Mình sinh ngày 13/07/1986, bạn gái mình sinh ngày 04/12/1991 dương lịch, chúng mình dự định cuối năm nay tổ chức đám cưới, nhờ bạn xem giúp mình ngày nào tốt trong khoảng thời gian đó. Mình cảm ơn bạn nhiều.
  2. Đăng ngày 17/4/13 #42

hoangthuhuong

Số bài viết: 3
    cho em hoi la o tuoi bon em thi con nao khac khong ah,vao thu 7 hay chu nhat y ah
  3. Đăng ngày 17/4/13 #43

duyen

Số bài viết: 2
    cho minh hoi nam tan dau sinh ngay 23/2/1981 voi nu canh ngo 17/10/1990 thi co hop nhau ko nen cuoi nam nao tot ?
  4. Đăng ngày 17/4/13 #44

nguyen quyen

Cảm ơn Kate nhiều nhé!
    Cưới 20/12/2013 âm lịch thì giáp tết quá nhỉ. nhưng mà ngày đó là tốt nhất trong tháng à Kate? Vì điều kiện ở xa quê nên mình muốn làm lễ ăn hỏi gần ngày đám cưới cho tiện công việc khỏi phải xin về quê nhiều lần. Nhờ Kate xem giùm mình là nên ăn hỏi vào ngày nào thì tốt? trước ngày cưới 1-2 ngày thì có được không?
  5. Đăng ngày 18/4/13 #45

Kate Phùng

• Administrator
    Số bài viết: 205
    Dear all.

Phiền các bạn chuyển sang các topic nhỏ nhé. Bạn nào cần xem tuổi (lấy tuổi vợ) thì tập hợp vào 1 mục. Tạm thời ad cũng đã tập hợp đc 1 số như tuổi đinh mão, tỵ, ngọ ...

Còn các topic khác chưa có các bạn cứ lập ra để Kate tiện theo dõi nhé. Chứ giờ nhiều bạn Kate sợ quên mất ý thì các bạn lại trách.

Mong các bạn thông cảm. Bạn nào có kinh nghiệm chuẩn bị gì rồi thì đóng góp bài giúp Kate chia sẻ cho các bạn khác nhé. Để Kate tập trung coi ngày hơn nếu không Kate sẽ phải tìm kiếm các bài kinh nghiệm chia sẻ nữa thì sẽ không có nhiều thời gian.

Mong các bạn giúp đỡ

Many thanks
  6. Đăng ngày 19/4/13 #46

virgem

Mình có được thầy phong thủy chọn ngày cưới là 8/1/2014 (vợ sn 1984 - tuổi Giáp Tý, chồng sinh đầu 1976 - tuổi Ất Mão). Tuy nhiên mình lục lọi trên mạng thấy ngày đó có sao Sát chủ và Quả tú, lẽ ra không tốt cho cưới hỏi, nên mình chưa thông được, không biết có phải có các sao khác tốt hơn sẽ hạn chế bớt rồi? Bạn Kate giúp giải thích cho mình được không, tại vì vợ chồng mình tuổi có khắc nhau, nên mình muốn xem kỹ lưỡng một chút ấy mà! :)
  7. Đăng ngày 22/4/13 #47

Kate Phùng

• Administrator
    Dear all.

Phiền các bạn chuyển sang các topic nhỏ nhé. Bạn nào cần xem tuổi (lấy tuổi vợ) thì tập hợp vào 1 mục. Tạm thời ad cũng đã tập hợp đc 1 số như tuổi đinh mão, tỵ, ngọ ...

Còn các topic khác chưa có các bạn cứ lập ra để Kate tiện theo dõi nhé. Chứ giờ nhiều bạn Kate sợ quên mất ý thì các bạn lại trách.

Mong các bạn thông cảm. Bạn nào có kinh nghiệm chuẩn bị gì rồi thì đóng góp bài giúp Kate chia sẻ cho các bạn khác nhé. Để Kate tập trung coi ngày hơn nếu không Kate sẽ phải tìm kiếm các bài kinh nghiệm chia sẻ nữa thì sẽ không có nhiều thời gian.

Mong các bạn giúp đỡ

Many thanks
  8. Đăng ngày 23/4/13 #48

GiaTuong

Số bài viết: 1
    Chào bạn, mình là nam 06/02/83 , bạn gái mình sinh 23/05/87 2 đứa định tổ chức đám cưới vào tháng 6 âm lịch, bạn có thể xem dùm mình ngày nào tốt nhất được ko ? ( ưu tiên những ngày cuối tháng ..)
    Cám ơn bạn rất nhiều ! chúc sức khỏe !
    Thân !
  9. Đăng ngày 24/4/13 #49

võ văn thành

Chào bạn...
    mình sinh ngày 26/02/1986 Âm Lịch (bính dần)
    bạn gái sinh ngày 07/07/1987 Âm Lịch (đinh mão)

Bọn mình dự định năm nay đám hỏi, sang năm sau sẽ cưới.

Bạn có thể xem giúp mình ngày tháng đám hỏi năm này và ngày tháng đám cưới tốt cho bọn mình năm sau được không.

Cám ơn bạn rất nhiều
  10. Đăng ngày 24/4/13 #50

Kate Phùng

• Administrator
    Dear all.

Phiền các bạn chuyển sang các topic nhỏ nhé. Bạn nào cần xem tuổi (lấy tuổi vợ) thì tập hợp vào 1 mục. Tạm thời ad cũng đã tập hợp đc 1 số như tuổi đinh mão, tỵ, ngọ ... theo link sau :

http://www.1005hanhphuc.com/threads/tap-hop-xem-ngay-cuoi-cho-cac-tuoi.144/

Mong các bạn giúp đỡ

Many thanks
    nganha thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.